พูดคุยทั่วไป

คุณสามารถรับจดหมายข่าวหลังจาก ลงชื่อเข้าใช้.
เลือกอ่านรายการจดหมายข่าวด้วยหัวข้อ หรือ ติดตาม/หรือไม่ติดตาม, ไปที่ สถิติเว็บบอร์ด
ใต้ บัญชีของฉัน.
สำหรับรายละเอียดอื่นๆเกี่ยวกับฟอรั่ม โปรดไปหน้าคำถาม-ตอบ

หัวข้อยอดฮิต

ผู้เขียน ข้อความ
GM_Hades
Total Post : 409
อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
3.0 | โดย GM_Hades เมื่อ มี.ค. 29, 2013 09:31 AM

อยากได้ระบบ หรือ ลูกเล่นใหม่ๆแผนที่ใหม่ๆ หรือ อะไรแปลกๆ ที่ไม่มีใครเกมมาเสนอได้เลยยยย 

ป้ายกำกับ : No tags assigned

goejikung12
จำนวนที่โพส : 6
Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย goejikung12 มี.ค. 29, 2013 09:34 AM

แมพใหม่

goejikung12
จำนวนที่โพส : 6
Re: Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย goejikung12 มี.ค. 29, 2013 09:34 AM

เวลตัวละครสามารถอัพได้

bestmay
จำนวนที่โพส : 8
Re: Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย bestmay มี.ค. 29, 2013 09:34 AM

สัตว์เลี้ยง + โชค อิอิ 

-.-

aiLofames
จำนวนที่โพส : 2
Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย aiLofames มี.ค. 29, 2013 09:36 AM

ระบบ บ้างครั้งก้อ ยังไม่ปกติ นะครับ ฝากเช็คด้วย

tonxsoexso
จำนวนที่โพส : 3
โดย tonxsoexso มี.ค. 29, 2013 09:36 AM

อยากไห้มีแมพยาวๆจากจุดเริ่มต้นไปถึงไห้มีเส้นชัยอะคับละก้อ

อยากไห้มีบันไดงูข้ามเลขอะคับ

pirstsaclass
จำนวนที่โพส : 1
โดย pirstsaclass มี.ค. 29, 2013 09:37 AM
Autoplay  ซื้อเมืองได้

tonxsoexso
จำนวนที่โพส : 3
โดย tonxsoexso มี.ค. 29, 2013 09:37 AM

ละก้ออยากไห้มีโหมดซอมบี้อะคับ

อีกฝ่ายเปงซอมบี้อีกฝ่ายเปงคน

Death_Devil
โดย Death_Devil มี.ค. 29, 2013 09:38 AM

แผนที่ใหม่ ครับ 

hydralisk
โดย hydralisk มี.ค. 29, 2013 09:38 AM

ให้ตังคนล้มละลาย (เหลือ 0) วันละ 1 รอบบรอบละ 5M ก็ดีนะ ไม่งั้นคนหมดตัว เขาจะไม่มีอารมณ์เล่นต่อ

maybehehe
โดย maybehehe มี.ค. 29, 2013 09:38 AM

อยากไห้มีแมพใหม่เยอะๆค้า 

Death_Devil
โดย Death_Devil มี.ค. 29, 2013 09:39 AM

บันไดงูหรอ ครับ กิๆๆ น่าสนุกดีนะ 

kongin90
โดย kongin90 มี.ค. 29, 2013 09:40 AM

สิ่งที่อยากได้คนอื่นก็บอกหมดแล้วครับ

แต่อีกอย่างหนึ่งคือ ตอนที่เริ่มแบบทีมอ่าครับ คือ อยากให้มีแบบว่าส่งเงินให้ทีมได้ อะไรแบบนี้อ่าครับ 

เพื่อที่จะช่วยเหลือในทีมได้ จะได้ไม่ต้องล้มละลายไว

ขอบคุณครับ ^^!

newyorkk13
โดย newyorkk13 มี.ค. 29, 2013 09:41 AM

อยากให้แมพใหญ่ขึ้นอะ แบบเล่นได้ที่ 10 คน แบบเป็นทีมฝั่งละ 5 หรืออะไรงี้ 

แล้วก็มีเดธแมพแบบ เล่นได้หลายคนแบบตัวใครตัวมัน อิอิ

sanphet
โดย sanphet มี.ค. 29, 2013 09:41 AM

มีอัพเกรดตัวละคร เ่ล่นเก็บเวล แผนที่เพิ่มด้วย น้อยเกิน

Kaoey_Dioz
โดย Kaoey_Dioz มี.ค. 29, 2013 09:46 AM

อยากได้ระบบแต่งตัว หรือ Avatar ก็ได้ ,แมพใหม่ (ที่ไม่ใช่สี่เหลี่ยมมั้งก็ดีครับประมาณว่าวิ่งแล้วเลือกทางเดินจะไปซ้ายหรือขวา) ,ระบบสัตว์เลี้ยง ,ระบบหุ้น

• หัวข้อใหม่
  • หัวข้อใหม่ (Hot)
  • หัวข้อใหม่ (ล๊อค)
  • ประกาศ
  • ปักหมุด
  • ไม่มีหัวข้อใหม่
  • ไม่มีหัวข้อใหม่ (Hot)
  • ไม่มีรายการโพส (ล๊อค)
  • ลบ

คุณ ไม่สามารถ เริ่มหัวข้อใหม่ ในเว็บบอร์ดนี้
คุณ ไม่สามารถ reply to topics in this forum
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้