พูดคุยทั่วไป

คุณสามารถรับจดหมายข่าวหลังจาก ลงชื่อเข้าใช้.
เลือกอ่านรายการจดหมายข่าวด้วยหัวข้อ หรือ ติดตาม/หรือไม่ติดตาม, ไปที่ สถิติเว็บบอร์ด
ใต้ บัญชีของฉัน.
สำหรับรายละเอียดอื่นๆเกี่ยวกับฟอรั่ม โปรดไปหน้าคำถาม-ตอบ

หัวข้อยอดฮิต

ผู้เขียน ข้อความ
anndrewcastle
จำนวนที่โพส : 2
Re: Re: Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย anndrewcastle ก.ค. 16, 2014 10:51 PM

อยากได้แผนที่ใหม่ เมืองทำให้สวยขึ้น ตัวละครเยอะขึ้น แต่แค่นี้ก็ยังสนุกมาแล้วครับ

เล่นเกมเศรษฐีจากไลน์บนคอม

ป้ายกำกับ : No tags assigned

pra_Song_9990000
อยากให้ มีในเกมส์ตามลิ้งนี้เลยผม ทำไว้แล้วครับ
โดย pra_Song_9990000 ส.ค. 24, 2014 10:36 PM

อยากให้ มีในเกมส์ตามลิ้งนี้เลยผม ทำไว้แล้วครับ

http://forum.netmarble.in.th/ForumPostListView.asp?fid=14&tid=11250&st=1&pg=1&ipg=1&kwd=&sop=&tm=&pid=#.U_oEW_l_vzk

chawalanoi
จำนวนที่โพส : 1
Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย chawalanoi ก.ย. 21, 2014 02:46 PM

อยากได้ลูกเต๋า เก่าๆที่ไม่มีขายเอามาขายซัก 7 วันก็ดีนะ

Gataro
Re: Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย Gataro ธ.ค. 02, 2014 03:17 AM
หน้าจะเล่นกับคนที่เล่นในโทรสับได้

SWUgame
จำนวนที่โพส : 36
Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย SWUgame ธ.ค. 18, 2014 08:52 PM

ไม่อยากได้อะไรเลยคะ  อยากได้ให้ผู้ที่เกี่ยว้องกับเกมส์นี้ ทั้งเซฟเวอร์ ฉิบหาย ทั้งโคตรค่ะ เพราะน่าหี้ยมาก เอามาก็เหั้ยเหมือนนังน่าส้นตีน บุพการีสงสัยเหี้ยทั้งขุมโคตร เม จัยไร นึกว่าจะยุติธรรม ที่ไหนได้ หลอกเอาเงินไปรักษาหีแม่ตัวเองหรือ เป็นกะหรี่มากี่โคตรแล้วค่ะ

aueiei9999
โดย aueiei9999 ม.ค. 13, 2015 04:05 PM

อยากให้แก้ไข ลัคกี้หน่อยคับให้มันง่ายกว่านี้หน่อยคับ ผมสุ่มไป 1800บ.

ไม่ได้ S สักตัวเลย B-A เป็น 10 A+ มียุ 3-4อัน

SWUgame
Re: Re: อยากได้อะไรใหม่ๆที่ไม่มีในเกมมาลงความเห็นกันจ้า
โดย SWUgame พ.ค. 21, 2015 12:21 PM

อยากให่เกมส์นี้ เลิกให้เล่นซะ มีแต่คนด่า ด่าถึงบุพการีของคนทำเกมส์เลยนะ 

jaymin
โดย jaymin พ.ค. 23, 2015 04:41 PM

มันก็ 2 ปีแล้วเนาะที่กระทู้นี้ตั้งขึ้น

มีหลายอย่างเปลี่ยนไปและพัฒนามากขึ้น

การ์ดใหม่แผนที่ใหม่

แต่มีอย่างหนึ่งที่เราิยากให้มีมากคือ โอนการ์ดระหว่างทีม

เจอบ่อยมาก เพื่อนในทีมไปคนแรก เราไปคนที่สาม

เล่นไปเล่นมาเพื่อนเข้าคุก แล้วเราเปิดchanceได้การ์ดหนีคุกพอดีงี้ 

หรือบางทีเพื่อนเงินหมด เราเงินมากแต่มีการ์ดนางฟ้า น่าจะโอนระหว่างทีมได้

เป็นการเปิดโอกาสให้มีช่องเก็บการ์ด 2 ใบด้วย จะได้ช่วยกันคิดมากขึ้น 

ได้พูดคุยกันมากขึ้น ช่วยพิจารณาเพิ่มเติมด้วยนะครับ

ป้ายกำกับ : goldcard

amity0795
จำนวนที่โพส : 7
โดย amity0795 พ.ค. 28, 2015 02:25 PM

1. แผนที่ ที่สนุกและเพิ่มขึ้นต่อเนื่อง 

2. การสุ่มเพชรซื้อการ์ด สุ่มเครื่องราง ระบบควรแฟร์ๆ ให้มากกว่านี้

บางทีสุ่มเพชรเสีย 25 เม็ด แต่เรากลับได้เครื่องราง B มาแทน มันไม่ควรจะมีเลยด้วยซ้ำไป

ในเมื่อผู้เล่นอุตส่าห์ยอมเสียเพชรแล้ว ระบบก็ควรจะแฟร์ๆให้เครื่องราง

ที่สมควรกับมูลค่าที่เขาเสียเพชรไปดีกว่า แฟร์ๆหน่อยก็ดีอ่ะ

3. การอัพจี้เครื่องราง การ์ดต่างๆ ให้อัพเร็วขึ้นก็ดีนะ อิอิ (ถ้าระบบทำให้ได้)

4. เปิดช่องใส่เครื่องรางให้มากกว่า 4 ช่องก็ยิ่งดีเลย 

warapong2531
โดย warapong2531 มิ.ย. 22, 2015 11:12 AM

คิดเหมือนกันเลยครับ

อิอิ

GAMEUPCOMING.com เว็บไซต์อัพเดท ข่าวเกมส์ออนไลน์ จากทั่วทุกมุมโลก

SWUgame
โดย SWUgame ส.ค. 17, 2015 03:38 PM

ควาย แล้วเมิงจะเล่นauto หาพ่อเมิงเหรอ

Norienok
โดย Norienok ก.พ. 10, 2016 12:33 PM

ไม่มีอะไรจะแนะนำค่ะ เพราะจะเลิกเล่นแล้ว

งานคีย์ข้อมูล

aodzazxc
จำนวนที่โพส : 3
โดย aodzazxc เม.ย. 04, 2016 04:34 PM

ผสม ลักกี้ไอเทม ได้ ทุกระดับ อยากให้มีความสามารถ ตัวละคร ทุกระดับ เคป่ะ  ให้ได้ไหม ?

ktongdee
โดย ktongdee มิ.ย. 06, 2016 05:54 PM

อยากให้มีการกำหนดการใช้ไอเทมการ์ดตัวช่วย ให้มีขีดจำกัดในการใช้ด้วย เวลาลงไปเล่น พวกฝ่ายตรงข้ามเหาะกันแทบทุกรอบ แล้วเราเดินแบบทอยลูกเต๋า ตลอด ถามหน่อยแล้วจะเอาอะไรไปเล่น มันไม่เหมือนเกม เหมือนถูกสั่งให้ลงไปเล่นเพื่อแพ้อย่างเดียว ไม่มีสิทธิ์ได้สู้  ทำให้ไม่สนุกและไม่มัน เริ่มเบื่อหน่าย

และมีอีกพวกที่เล่นเกมห้องเดียวกัน แล้วเล่นไอพีเดียวกัน 2 ตัว แล้วรุมฝ่ายตรงข้ามเพื่อชัยชนะและเอาชิปเขา ถ้าเล่นทีมก็จะเข้ามาอยู่ร่วมทีมกับเราแล้วก็ ซื้อได้ไม่ซื้อ ตัดได้ไม่ตัด แกล้งหลุดบ้าง แบบว่าเราจะเล่นยังไงก็ต้องแพ้ให้พวกนั้น  เริ่มมีเยอะแล้ว เข้าไปเล่นเจอแบบนี้บ่อยมาก คนถึงน้อยลงทุกวัน

เล่นกับคนเก่งๆๆผมชอบมาก สนุก แต่เล่นกับพวกที่เก่งไอเทม ไม่สนุก

MikeDoraemon2532
โดย MikeDoraemon2532 มิ.ย. 30, 2016 06:48 PM

แนะนำการผสมเครื่องราง

• หัวข้อใหม่
  • หัวข้อใหม่ (Hot)
  • หัวข้อใหม่ (ล๊อค)
  • ประกาศ
  • ปักหมุด
  • ไม่มีหัวข้อใหม่
  • ไม่มีหัวข้อใหม่ (Hot)
  • ไม่มีรายการโพส (ล๊อค)
  • ลบ

คุณ ไม่สามารถ เริ่มหัวข้อใหม่ ในเว็บบอร์ดนี้
คุณ ไม่สามารถ reply to topics in this forum
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้