พูดคุยทั่วไป

คุณสามารถรับจดหมายข่าวหลังจาก ลงชื่อเข้าใช้.
เลือกอ่านรายการจดหมายข่าวด้วยหัวข้อ หรือ ติดตาม/หรือไม่ติดตาม, ไปที่ สถิติเว็บบอร์ด
ใต้ บัญชีของฉัน.
สำหรับรายละเอียดอื่นๆเกี่ยวกับฟอรั่ม โปรดไปหน้าคำถาม-ตอบ

หัวข้อยอดฮิต

ผู้เขียน ข้อความ
guninwkub
Total Post : 4
ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ เกมส์ นี้มีโปรนะครับ ลำคารมาก
.0 | โดย guninwkub เมื่อ พ.ค. 03, 2013 06:01 PM

ตามนั้นแหละครับ มีโปร ส่วนใหญ่ อยู๋ เซิฟชั้นกลาง นะแหม่ บอกตรงโครตจะลำคาญ 

ป้ายกำกับ : No tags assigned

GM_Ares
จำนวนที่โพส : 868
Re: ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ เกมส์ นี้มีโปรนะครับ ลำคารมาก
โดย GM_Ares พ.ค. 03, 2013 06:26 PM

ไม่มีโปรครับ แต่ถ้าผู้เล่นยืนยัน รบกวนเซฟไฟล์ภาพ หรือ vdo ส่งมาเป็นหลักฐานหน่อยครับ หรือถ้าได้ตัวโปรแกรมโกงเลยจะขอบพระคุณมากครับ  

guninwkub
จำนวนที่โพส : 4
Re: Re: ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ เกมส์ นี้มีโปรนะครับ ลำคารมาก
โดย guninwkub พ.ค. 03, 2013 06:27 PM

เดียวจะหาให้ครับ

guninwkub
Re: Re: ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ เกมส์ นี้มีโปรนะครับ ลำคารมาก
โดย guninwkub พ.ค. 03, 2013 08:49 PM

http://elephacker.my.th.gs/ebmtoolz/ GM ช่วยลองดูอันนี้ทีนะครับ  ผมไม่รุ็จะหาโค้ด vip ได้ที่ไหน

GM_Ares
จำนวนที่โพส : 868
Re: Re: Re: ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ เกมส์ นี้มีโปรนะครับ ลำคารมาก
โดย GM_Ares พ.ค. 03, 2013 09:09 PM

สำหรับโปรแกรมนี้ ทีมงานเคยโหลดมา test แล้วครับ เป็นโปรหลอกครับ ทำ interface มาหลอก ไม่สามารถใช้งานได้จริงครับ   

guninwkub
Re: Re: Re: Re: ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ เกมส์ นี้มีโปรนะครับ ลำคารมาก
โดย guninwkub พ.ค. 03, 2013 09:13 PM

เอาเป็นว่า ผมจะอัด วิดีโอ ทุกครั้งที่เล่น ถ้าหากเจออันไหน เข้าข่าย หรือน่าสงสัยผมจะส่งมาให้ครับ

หน้า 1 / 1  1 
  • หัวข้อใหม่
  • หัวข้อใหม่ (Hot)
  • หัวข้อใหม่ (ล๊อค)
  • ประกาศ
  • ปักหมุด
  • ไม่มีหัวข้อใหม่
  • ไม่มีหัวข้อใหม่ (Hot)
  • ไม่มีรายการโพส (ล๊อค)
  • ลบ

คุณ ไม่สามารถ เริ่มหัวข้อใหม่ ในเว็บบอร์ดนี้
คุณ ไม่สามารถ reply to topics in this forum
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้