พูดคุยทั่วไป

คุณสามารถรับจดหมายข่าวหลังจาก ลงชื่อเข้าใช้.
เลือกอ่านรายการจดหมายข่าวด้วยหัวข้อ หรือ ติดตาม/หรือไม่ติดตาม, ไปที่ สถิติเว็บบอร์ด
ใต้ บัญชีของฉัน.
สำหรับรายละเอียดอื่นๆเกี่ยวกับฟอรั่ม โปรดไปหน้าคำถาม-ตอบ

หัวข้อยอดฮิต

ผู้เขียน ข้อความ
pegasus999
Total Post : 1
ติดตั้ง MStar ไม่ได้
5.0 | โดย pegasus999 เมื่อ ก.ย. 09, 2016 12:23 AM

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ พอติดตั้งไปเเล้ว มันเด้ง กรุณาใส่ดิสก์ 4 ที่มีไฟล์ data5.cab.     คือต้องให้ทำยังไงครับ 

ป้ายกำกับ : No tags assigned

Charlottelee
จำนวนที่โพส : 1
Re: ติดตั้ง MStar ไม่ได้
โดย Charlottelee ธ.ค. 24, 2016 06:25 PM
ของเราก็เป็นเหมือนกัน ทำยังไงก็เข้าไม่ได้ T T

baimon1806
โดย baimon1806 ธ.ค. 25, 2016 02:45 AM
อาการเดียวกันค่ะ เเก้ไขยังไง

natkot12
โดย natkot12 มี.ค. 16, 2017 10:40 PM

เลือกไฟล์ที่มี Data เลยค่ะ ซึ่ง Data ของตัวเกมนี้จะอยู่ใน ไฟล์ FullClient ที่เรานั่งรอโหลดกันนะค่ะ ( รู้สึกว่าพอโหลดเสร็จแล้วตัวไฟล์นี้จะออกมาเป็นรูปหนังสือวางเรียงกันนะค่ะ ที่เขาเรียก Zip File หรืออะไรสักอย่าง ซึ่งตัวนี้เรารอมันโหลด 9.1 GB. (น่าจะประมาณนี้นะคะ) ) แล้วถ้าเราเปิดตัว FullClient นี้ไปเรื่อยๆจะมีโฟลเดอร์นึง มี Data ของเกมอยู่คะ เราเลือกโฟลเดอร์นั้นเพื่อวางเกมได้เลยค่ะ

myungsoo33
Re: Re: ติดตั้ง MStar ไม่ได้
โดย myungsoo33 มี.ค. 17, 2017 03:15 PM

ข้อความบนมีเฟสติดต่อไหมคะ คือเราจะลองทำ แต่กลัวผิดเลยอยากจะถ่ายรูปส่งให้ดูอ่ะค่ะ ว่าถูกต้องไหม -3- ช่วยหน่อยน้าา

Rteehz
โดย Rteehz มี.ค. 28, 2017 01:18 PM

ลองเอาไปใช้ดู... โหลดตามลิ้งนี้เลย Data5.cab

https://www.dropbox.com/s/tanegz72lagg5zl/data5.cab?dl=0

หน้า 1 / 1  1 
  • หัวข้อใหม่
  • หัวข้อใหม่ (Hot)
  • หัวข้อใหม่ (ล๊อค)
  • ประกาศ
  • ปักหมุด
  • ไม่มีหัวข้อใหม่
  • ไม่มีหัวข้อใหม่ (Hot)
  • ไม่มีรายการโพส (ล๊อค)
  • ลบ

คุณ ไม่สามารถ เริ่มหัวข้อใหม่ ในเว็บบอร์ดนี้
คุณ ไม่สามารถ reply to topics in this forum
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความของคุณ ในบอร์ดนี้